ผูกบัญชีLazada walletไม่ได้มันขึ้นซ้ำกับบัญชีผู้ใช้อื่น

กระทู้คำถาม
พอดีล็อคอินLazada walletไม่ได้อ่ะค่ะ มันขึ้นว่าซ้ำกับบัญชีผู้ใช้อื่น แล้วเราก็ไม่เคยใช้บัตรประชาชนผูกLazada walletกับบัญชีอื่นเลย ต้องแก้ไขยังไงคะ พอดีได้เงินคืนได้Lazada walletทุกเดือนแต่ผูกบัญชีไม่ผ่าน เสียดายเงินคืนค่ะ เพราะเราเองก็ซื้อของในลาซาด้าบ่อยมากๆ ต้องทำยังไงคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่