ย้ายค่ายเลิกใช้ทรู

ต้องการย้ายค่ายจากทรูไปเอไอเอส แต่ติดบริการใช้ทันใจทำไงคะ ติดต่อพนักงานทรูบอกยกเลิกให้แล้วแต่พอขอรหัสอีกรอบก็เหมือนเดิม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับคุณ สมาชิกหมายเลข 4147825
ไม่ทราบว่าต้องการย้ายออกเนื่องจากไม่ได้รับความสะดวกในการใช้งานด้านใดครับผมขอโอกาสดูแลก่อนนะครับ ขอทราบสาเหตุที่ต้องการย้ายเพิ่มเติมครับ เบื้องต้นได้ประสานงานยกเลิกสิทธิ์พิเศษให้เพิ่มเติมเรียบร้อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่