ผมมาตามหาเกมครับ หรือผมฝันไปผมหาไม่เตอซักที

รูปแบบเกมที่ผมจำได้ ตัวละครเราจะเหมือนมีปีศาจอยู่ในร่าง รูปร่างเป็นเส้นดำๆคล้ายๆงู พวกมีมันจะกลัวแสงกัน มันโดนแสงมันจะไม่ออกมาเราจะมีปืนพกเอาไว้ยิงหลอดไฟ มีให้ฆ่าคนและปีศาจ อัพเวลอัพสกิล มีฉากที่มันฮีกร่างคนขาด2ท่อนเอามายิงหัวใจ เราจะมองเห็นหัวใจพวกคนร้ายด้วย จำได้แค่นี้เหละครับ ผมหามานานแล้ว

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
The Darkness II นั้นละครับ มีเกมเดียวที่เป็นแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่