ใครเคยเหงาแล้วสรรหาแต่แฟนบ้างครับ?

กระทู้คำถาม
หัวข้ออาจไม่ตรงนิดนึง     ผมแค่อยากหาคนที่มีนิสัยแบบผมว่ามีกี่คน

คือชอบ คนขี้งอน  กวนตีน  
ชอบแบบนี้แต่ดันง้อคนอื่นไม่เป็นแต่รู้ว่างอนโกรธและก็ไมาเคยทักไปหาแฟน (ผมแปลกไปไหม)ผมกลัวเขารำคาญ
แล้วผมก็เป็นคนขี้แกล้งติดเกม 

วันนั้นผมคิดสนุกผมสร้างเฟสผมและปลอมเป็นผ.ญ
แล้วผมก็เอารูปน้องสาวมาตั้งนางรู้แต่นางไม่พูดไม่ทักไม่อะไรเลยแต่นางเลือกที่จะไปหาผ.ชคนอื่นซึ่งผมรู้ว่ามันต้องเป็นแบบนี้คนที่นางหาเป็นผ.ช หล่อ รวย นิสัยดี เอาง่ายดีกว่าผมทุกอย่าง มันชัดเจนว่าผมคงไม่จำเป็นผมแต่ผมไม่โทษเขาแต่ผมโทษตัวเองตลอดไม่ว่าแฟนคนไหนผมทำตัวเองทำให้ตัวเองเจ็บเอง   

เครียดหนักจนนั่งอยู่ในห้องคนเดียวมา3วันแล้ว อยู่ไปก็เหมือนฝืน แต่ผมไม่อยากบอกเลิกนาง ถึงผมจะโดนด่าว่าไอ้โง่  แต่ถ้าวันที่นางมาบอกเลิกผมก็คงต้องปล่อยจริงๆ ผมไม่อยากจะฝืนเขาให้อยู่กับเราแล้วเขาทรมาน ปลอยให้นางเหงา 

คนที่ผิดคือผมไม่ใช่ใครเลย

***จะด่าหรืออะไรก็ได้ครับผมไม่โกรธ      ผมอาจจะเขียนผิดบ้างถ้าขัดใจก็ด่ามาครับเพราะผมตกไทยทุกรอบ5555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่