3BB GIGATV กำลังจะหมดสัญญาวันที่ 18/12/2564 นี้ ต้องการย้ายค่ายหรือเป็นแพ็คเกจเดิมที่ประหยัดค่าใช้จ่ายครับ

กระทู้คำถาม
ปัจจุบันใช้แพ็คเกจอินเทอร์เน็ตความเร็ว 1000/300 Mbps แพ็คเกจมาพร้อมกับกล่อง TV ครับ 690.-(ก่อน Vat.) / เดือน  เพื่อนสมาชิกท่านไหนมีแพ็คเกจของค่ายไหนแนะนำ สามารถแนะนำมาได้เลยครับ หากได้แพ็คเกจที่ความเร็วใกล้เคียงของเดิม แต่สามารถประหยัดค่าใช้จ่ายได้มากกว่าจะพิจารณาเป็นพิเศษครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่