ตามหาชื่อหนังเก่า มีรางวัลสำหรับค้นที่หาถูกต้อง 200 บาท

กระทู้คำถาม
ตามหาหนังฝรั่ง เมื่อ 20 ปีที่แล้ว คอหนังช่วยหน่อยครับ ผมจำได้ว่า มันคือ ตัวอย่างหนัง ที่มีฉากผู้ชาย เฝ้าติดตาม ผญ. คนนึง ตามไปทุกแห่ง มีฉากนึง ที่ผญ เข้าพักในห้องพัก ผช คนนั้น ก้อเข้าไปพักห้องข้างๆ ในขณะที่ ผญ กำลังใช้นิ้วมือและฝ่ามือลูบตามฝาผนัง ผู้ชายคนนั้นก้อลูบตามเหมือน ผช คนนี้ รู้ตลอดว่า ผญ จะไปที่ไหน ไปทำอะไร ก้อจะตามอยู่ห่างๆ จำชื่อหนังไม่ได้ วานผู้รู้ช่วยหน่อย ขอบคุณครับ มีรางวัลสำหรับค้นที่หา 200 บาท อันนี้หาให้แฟนครับ เค้าติดค้างในใจนานแล้ว เหอๆ ช่วยหน่อยข้อมูลน้อยมาก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่