เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว ลูกชายวัย12เจอ sex toys ควรอธิบายกับลูกยังไงดีคะ..

ตามหัวข้อเลยค่ะ ดิฉันเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว และตอนนี้ไม่อยากมีแฟนหรือมีความสัมพันธ์ใหม่ เลยใช้อุปกรณ์ช่วย แต่ด้วยความสะเพร่าเก็บไม่มิดชิด ลูกชายบังเอิญเจอsex toys แล้วถามว่า แม่ช่วยตัวเองหรอ มันคือsex toys ใช่ไหม... ควรจะอธิบายกับลูกยังไงดีคะ แล้วเค้าจะมองว่าแม่ไม่ดีหรือเปล่า ไม่รู้ติดแท็กผิดถูกยังไง ขออภัยด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่