แฟนเรารักเราจริงหรือหวังแค่ sexหรอคะ

ขาเล่ายาวๆเลยนะคะจะได้วิเคราะห์แฟนเราด้วย
เราอายุ20 แฟนเรา23ค่ะ เรียนจบแล้วทำงานแล้ว เขาเป็นคนที่หน้าตาดีระดับนึงเลย สูงขาวหุ่นดีมีคนเข้าหาเยอะ แต่เราอวบๆผิวคล้ำ แฟนเราทักเราว่าในเฟสคุยกับ2เดือนกว่า พอวันที่เจอกันก็ขอเราคบทันที ก่อนหน้านี้ตอนที่คุยกันเดือนแรกเขาบอกว่ามีเรื่องจะบอกเรา(ซึ่งก็คือขอคบ) เราเป็นคนหน้าอกใหญ่นะคะ เหมือนคนทำมาแต่ไม่ได้ทำ ช่วงอาทิตย์แรกๆก็ใสๆปกติ พออาทิตย์ที่2เหมือนกับว่าเขาต้องการเรื่องแบบนั้น เราพึ่งเคยมีแฟนนะคะ แฟนคนแรก เราก็บอกเขาว่าเราช่วยให้เขาเสร็จได้ แต่ไม่เอาแบบมีอะไรกัน แล้วมีครั้งนึงเราทะเลาะกับเขา เราบอกเลิกเขาเราทำทุกอย่างที่ทำให้เขาเสียใจ เขาบอกว่าการที่จะทำให้เขารู้สึกไม่แย่ไปมากกว่านี้คือการที่เรายอมมีอะไรกับเขา แต่เขาบอกว่ารอเราพร้อมได้ ทุกครั้งที่เราทำให้เขาเสร็จ เขาก็จะบอกว่าขอไม่ไหวแล้ว แต่พอเราไม่ยอมบอกเจ็บไม่ให้ เขาก็จะไม่บังคับไม่ขืนใจเรา เราเข้าใจว่าถึงขั้นนั้นแล้วมันห้ามยากที่จะไม่ทำ แต่เขาก็ห้ามมันได้ทุกครั้ง อีกเรื่องนึงนะคะเวลาเราทำเรื่องแบบนั้นคือทำที่บ้านเขานะคะ มีแม่เขาอยู่แต่เราทำไม่ห้องเขา เราเจอพี่ชายและแฟนพี่ชายเขาแล้ว เมื่อ2วันที่ผ่านมาก็ไปกินข้าวบ้านเขามีแฟนของพี่ชายเขาด้วย ขอเล่าต่อนะคะแต่พอมาวันนี้เราคุยกันดิบดีว่าหลังเขาเลิกงานจะไปบ้านเขา เขาจะร้องเพลงเล่นกีตาร์เหมือนปกติ แต่พอมันมีประเด็นที่ว่าเมื่อ2วันก่อนเขาเล่นทรศเราแล้วไปเจอแชทของคนคุยเก่าที่เราเคยแคปไว้(เราลืมลบค่ะ ไม่ได้สนใจเลยไม่ได้ลบ) แล้วเขาก็เห็นแชทผู้ชายที่ทักเรามาแต่เราไม่ได้บอกเขา เราไม่ได้กดอ่านแชทของผู้ชายคนนั้นเลยนะคะ(มี2คนค่ะ) เขาก็เลยไม่พอใจ กลายเป็นว่าวันนี้ไม่ให้เราไปบ้าน เราเลยถามเขาว่าให้เราไปเพราะจะทำแค่เรื่องแบบนั้นอย่างเดียวเลยหรอ เขาบอกว่าอยู่ใกล้เราเขาจะมีอารมณ์ เหมือนกับว่าจะคุมตัวเองยาก เราเคยถามถึงแฟนเก่าเขาตอนช่วงที่คุยกัน เขาบอกว่า้ลิกกันเพราะแฟนเก่าเขามีคนอื่น แม้แต่เรื่องผู้ชายมายุ่งกับเขาแล้วเขาเล่นกับเขาก็ไม่โอเคมากๆ ถึงขั้นเลิกได้เลย ตอนที่เขาคุยกับเราก็มีผู้ชายคนอื่นทักมาเขาก็ไม่พอใจมากๆ อีกเรื่องนะคะเขารอเราสวยได้ เขาบอกว่าชอบผู้หญิงดูแลตัวเองเขากำชับเราเรื่องทาครีม ขัดผิว ออกกำลังกาย เขาไม่ได้เร่งเราเลยเขาบอกว่าใช้เวลา2ปีน่าจะทำสำเร็จ แต่ครอบครัวเขาไม่ได้รวยนะคะ เขาเคยบอกว่ามีผู้หญิงที่เข้ามาหาเขาเพราะเงิน แต่เขาบอกว่าเราไม่ใช่แบบนั้น

*เราเลยอยากรู้ว่าแฟนเรารักเราจริงหรือว่าแค่หวังsexคะ เพราะตามความคิดเราคือเขามีคนเข้ามาเยอะมากแต่ก็เลือกที่จะคบกับเรา ซึ่งเราก็มองว่าไม่เหมาะกันเลย เขาทรงนายแบบได้เลยค่ะเคยถ่ายงานอยู่ อีกอย่างเรามองว่าเขาน่าจะชอบเรื่องsexมากๆ หรือเพราะว่าเราหน้าอกใหญ่ด้วย อีกเรื่องคือเขาก็ยังห่วงใยเรา เวลาเราจะไปเที่ยวบ้านเพื่อนขับรถไกลๆเขาจะห่วงมากๆ กลัวอันตราย ทะเลาะกันเพราะเรื่องเราดื้อไม่ยอมฟังเขาก็เยอะ แต่ใจนึงก็กลัวว่าเขาจะแค่หวังฟันเรา เพราะเรายังซิง แถมหุ่นก็แบบที่เขาชอบ เราสับสนไปหมดแล้วค่ะว่าเขาเป็นแบบไหนกันแน่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่