scribd ส่งอีเมลล์มา

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราไม่เคยเข้าไปในเว็บนั้นเลยแต่ดันส่งอีเมลล์มาให้ครั้งแรกก็วันที่ 18 มี.ค.63 ล่าสุดส่งมาเมื่อคืนตอนตี 1 คืออยากทราบว่าเค้าสุ่มอีเมลล์แล้วส่งมาหรอคะหรือว่ายังไง เพราะพอเราเห็นอีเมลล์อันนี้เราก็ไปทำการลบแอคเคาน์ในเว็บออกแล้วแต่ก็ยังส่งมาเหมือนอยากให้ทดลองใช้ฟรีแต่ต่อจากนั้นเสียเงิน คือถ้าเราไม่ไปทำอะไรมันมันก็ไม่เสียเงินถูกมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่