สอบถามหน่อยค่ะ คิดมานานมากไป ไม่รู้จะแก้ไขยังไงดีค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามค่ะ ว่าถ้าเราหย่าไม่ถึง1เดือนมีแฟนใหม่แล้วท้อง แต่มั่นใจว่าเป็นลูกกับคนที่หย่า จะตรวจสอบ หรือทำอะไรได้บ้างไหมคะ หย่ากันก้อยังไปมาหากัน ติดต่อกันเป็นเดือน2เดือน หย่าเดือนกุมภาพันธ์ มีนาคมก้อนู้ว่าท้องแล้วค่ะ เราเลือกที่จะเลิกติดต่อกับคนที่หย่าเองค่ะ
(ไม่ได้เต็มใจที่จะหย่ากันนะคะ) ส่วนแฟนใหม่ก้อเลิกกันตั้งแต่ลูกไม่ถึงขวบแล้วค่ะ เพราะไม่ได้อยากคบหรือรักกันตั้งแต่แนกแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่