แอบซื้อมังงะวาย 18+ แต่ไม่อยากปิดพ่อแม่

ส่วนตัวยังอายุไม่ถึง 18 ค่ะ แต่ก็อ่านอย่างมีวิจารณญาณตลอด แล้วจู่ ๆ ก็รู้สึกอยากบอกคนที่บ้านค่ะว่าหนังสือเยอะแยะที่ซื้อมาคือหนังสืออะไร ที่บ้านไม่ค่อยเปิดเรื่องความรักระหว่างชาย ๆ เท่าไหร่ซึ่งเราเคยโกหกไปครั้งนึงว่าไม่ได้สนใจแนวนี้ไปเลยเริ่มไม่มีความมั่นใจที่จะบอกค่ะ เลยอยากถามคนที่มีน้องสาวค่ะ ว่ารับได้ไหมที่น้องสาวที่ไม่ได้เจอกันมานานชอบอ่านหนังสือแนวชายรักชายแถมออกเป็นแนว ๆ หนังสือโป๊ด้วย กะว่าจะเริ่มบอกจากพี่สาวก่อนตามด้วยแม่ อาจจะปิดพ่อ ยังไงก็ขอความกรุณาแสดงความคิดเห็นด้วยคำสุภาพนะคะ เรารับคำวิจารณ์แรง ๆ ไม่ไหว ใครมีปสก.แนว ๆ นี้มาแชร์กันได้นะคะ🙏🙏🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่