บันทึกวิดีโอที่ 2 ในไอจีไม่ได้

กระทู้คำถาม
คือเราใช้โทรศัพท์ android นะคะ แล้วก็อย่างที่รู้ๆกันว่าไอจีจะแบ่งเวลาอัดวิดีโอเป็น 15 วินาที ซึ่ง 15 วินาทีแรกเราบันทึกได้ปกติเลยค่ะ แต่พอเป็น15 วินาทีหลังเราก็บันทึกไม่ได้แล้ว มันเกิดข้อผิดพลาด แล้วเหมือนถ้าเราแชร์ลงสตอรี่15 วินาทีแรกมันก็แชร์ได้ปกตินะคะ พอเป็น15วินาทีหลังมันขึ้นมาเกิดข้อผิดพลาดแล้วก็ให้ลองอีกครั้ง จนสุดท้ายมันก็ลงไม่ได้อยู่ดี เราเซ็งมากๆเลย ใครมีวิธีแก้รบกวนหน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่