ผมมันพลาดตรงไหน ที่ดูแลเขาไม่ได้

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่ามีใครเป็นแบบผมตอนนี้มั้ย แฟนขออย่าทั้งๆที่เรายังรักเขามาก แต่เขาอาจไม่ได้รักเราแล้ว ทั้งๆที่เราพึ่งแยกกันยุได้2เดือน ระยะเวลา2เดือนที่แยกกันอยู่ ผมไม่เคยห่างเขาเลย คอยดูแลช่วยเหลือเขามาตลอด ไม่ว่าจะเรื่องเงินเรื่องกิน เงินเขาไม่พอจ่ายค่านั่นค่านี่ ผมหาให้เขาจนได้ยอมไปกู้เงินนอกระบบมาให้เขาและผมใช้หนี้แทนทุกวัน วันละ120 50วัน เงินเขาหมดผมก้อหามาให้กิน พาไปชื้อเนื้อชื้อผักชื้อของกินให้เขากับแม่และลูกเขาไปเก็บไว้กิน ส่วนผมจะมีหรือไม่มีกินไม่เป็นไร ขอให้เขากับลูกไม่อดก้อพอ ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันมา เงินทำงานหามาได้ผมไม่เคยเอาไปกินไปเที่ยว มีแต่เอามาจุนเจียเลี้ยวครอบครัว เงินที่เขาหามาได้เขาเอาให้แม่เขาบ้างเล่นหวยบ้าง แต่ผมไม่เคยว่าให้เขา เพราะผมรักเขามาก ถึงผมจะเสียใจและเจ็บแค่ไหนผมก้อยอม เพื่อไม่ให้เขาไปไหน ให้เขาได้อยู่ใกล้ๆ ผมยอมอดได้แต่ ลูกเมียห้ามอด เขาอาจเจอคนที่ให้ได้มากกว่าเราอาจใช่ แต่สำหรับเรา มี100เราให้100 คนอื่นอาจมีล้านแต่ให้เขาหมื่น ใช่จำนวนเงินมันมากกว่า100 แต่ความจริงใจ100มันมากกว่าหมื่น อาจยาวหน่อยแต่ผมอึดอัด ผมเครียด เขาขออย่าผมไม่ยอมอย่าให้เขาก้อไล่ผมไปตาย ถึงจะฟ้องอย่าง่าย แต่เพื่อคนที่ผมรักมาก ผมยอมตายเพื่อเขา และขอแลกชีวิตผมกับใบสมรส 😔😔😔
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่