log in ผ่านหน้า Web true iservice ทำไมเข้าใช้งานไม่ได้ครับ

กระทู้คำถาม
ผมอยากจะเช็ครอบใช้บริการ True Convergence เลขที่ผู้ใช้งาน  747686635 แต่เข้าผ่านหน้า web ไม่ได้ตามรูปครับ (เลยต้องไป load app true iservice มาลงบนมือถือแต่เข้าไปดูแล้วก็ไม่มี detail บอกว่ารอบบิลทุกวันที่เท่าไรครับ

และถ้าอยากให้แจ้ง invoice หรือยอดค่าบริการผ่าน email สามารถทำผ่าน  app true iservice  ได้ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่