ขอเพิ่มวงเงินชั่วคราว บัตรเครดิต KTC และจะขอผ่อนชำระ ทำไม่ได้หรือครับ?

กระทู้คำถาม
ผมได้ขอเพิ่มวงเงินชั่งคราวบัตรเครดิต KTC ไปให้มียอดพอที่จะตัดค่าประกัน และจะแบ่งชำระเป็นงวดๆจำนวน 7 เดือน โทรไปทำเรื่องเมื่อวันที่ 26/11/2021 วันนี้วันที่ 28/11/2021 เจ้าหน้าที่โทรมาแจ้งว่าผ่อนชำระไม่ได้ เนื่องจากเป็นการขอวงเงินชั่งคราวมา ก็เลยว่า อะไรเนี่ยะ ไม่เห็นแจ้งตั้งแต่แรกเลย แล้วอย่างนี้คนไม่มีเงินก้อนจ่ายไม่แย่หรอครับ คนอื่นเป็นเหมือนผมใช่ไหมขอวงเงินมาผ่อนไม่ได้ ต้องจ่ายเต็มกันหรือป่าว หลังจากนี้จะไม่ใช้บัตรนี้อีก ปิดแล้วก็พอกันที เสียความรู้สึกมาก จ่ายตรงจ่ายครบตลอด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่