เน็ตบ้าน ais fiber โปรย้ายค่าย

คือผมสมัครเน็ตบ้านโปรย้ายค่ายกับทางais fiber.ผมจะสมัครในโปร399.แต่เกิดความผิดพลาดในการสื่อสารกับเจ้าหน้าที่ที่ดำเนินการนี้ เลยได้โปร599.มา ผมได้ทำการแจ้งปัญหาไปยังคอลเซ็นเตอร์ซึ่งผมได้รับการดูแลการแก้ปัญหานี้กับทางคอลเซ็นเตอร์เป็นอย่างดี เจ้าหน้าที่คอลเซ็นเตอร์ได้แจ้งมาว่าจะเปลี่ยนเป็นโปร399.ให้หลังผ่านรอบบิลแรกไป ซึ่งได้ดำเนินการไปแล้ว*คำถามของผมคือ*ในโปร399.ที่ผมตั้งใจสมัครตั้งแต่แรกนั้น มีซิม+เน็ต10G.รวมอยู่ด้วย ผมยังจะได้รับซิมนี้อยู่อีกรึไม่ ถ้ายังได้รับสิทธิในซิมนี้อยู่ ผมจะรับได้ที่ไหน ถ้าไม่ได้รับสิทธินี้แล้ว เพราะอะไร???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่