ผลิตภัณฑ์รักษาสิว

กระทู้คำถาม
ตะก่อนผมเป็นคนที่ไม่มีสิวเลยหรือเรียกได้ว่าหน้าใสเลยที่เดียวต่างจากเพื่อนผมที่อยู่วัยเดียวกันแต่หน้าค่อนข้างที่จะมีสิวเยอะ แต่ฮอโมนมันเริ่มทำให้ผมเนี่ย มีสิวมากขึ้นเพราะปกติแล้วผมไม่ค่อยได้บำรุงใช้ครีมหรืออะไรแบบนี้สักเท่าไหร่ แต่พอมันเริ่มมากขึ้นผมก็เริ่มที่จะกังวัลใช้นู้นนี่นั้นเห็นรีวิวก็เลยตัดสินใจซื้อมาพอใช้ได้สักพักสิวอุดตันหรือสิสอื่นๆมันก็เริ่มพองขยาย 1.ที่ผมสงสัยก็คือ ขยายขึ้นนี้คือผลดีใช่ไหมครับแบบมันจะขยายจนหลุดเลยหรือว่าจริวๆแลัวมันควรยุบ อ่าาาาาา (ยังก็จะเล่าเรื่อง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่