แฟนขอห่างซักพัก

คือผมคบกับผู้หญิงคนนี้มาเดือนนึงแล้ว เค้าเป็นแม่หม้ายมีลูกติดเลิกกับสามีเค้าแล้วแต่ยังไม่ได้หย่ากัน วันนี้เป็นวันครบรอบของเรา ผมเป็นคนที่งี่เง่ามากเราทะเลาะกันเพราะว่าเค้ามาหาไม่ได้  ผมไม่ได้โกรธเธอ ผมแค่บอกความรู้สึกที่ตอนว่างเธอไม่มาหาแต่นัดกันตอนเธอไม่ว่าง เลยแล้วเค้าขอห่างซักพัก ผมควรทำยังไงเพื่อรักษาความสัมพันธ์ของเราไว้
รึว่าผมควรรู้สึกยังไงดีเพราะว่าตอนนี้มันรู้สึกว่าโดนทิ้งไปแล้ว5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่