ดรอปเรียน

กระทู้คำถาม
ผมเป็นเเค่เด็กมต้น ช่วงนี้เป็นช่วงโควิท อ่าเเน่นอนตอนช่วงที่ยังไม่มีโควิท ผมได้เกรดสี่ทุกวิชาติดทอป3ของห้องทุกครั้ง เเต่พอมาช่วงโควิท ช่วงเเรกตอนเทอมหนึ่งช่วงที่ในปทท.เริ่มดีเเล้วรร.เปิดผมไม่ได้ไป เพราทางบ้านกลัวโควิท ซึ่งทำให้ผมเรียนไม่รู้เรื่องช่วงนั้นไม่มีเรียนออนไลน์ มีเเต่เเค่ให้ทำงานเเต่ไม่ได้เรียน พอช่วงนั้นกลับมาระบาดใหม่ มีการเรียนออนไลน์ผมตามคนอื่นไม่ทัน ตามงานไม่ทัน เรียนไม่ข้าหู มีปัญหาทางzoom เเละinternet จนถึงตอนนี้เทอมสอง ผมเรียนไม่รู้เรื่องเเต่ด้วยความที่ผมเนียนดีมาโดยตลอดทำให้ผมไม่กล้าที่จะ ติด0 หรือ ร เดราะเรียนไม่รู้เรื้อง ต้องการจะดรอปเเต่ก็ไม่กล้าบอกที่บ้าน ผมควรทำยังไงดีครับ ต้องการคำปรึกษาจริงๆครับขอร้องช่วยตอบผม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่