ทำไมผู้ชายถึงไม่ยอมให้facebookคะ?

อยากถามความคิดเห็นเพื่อนๆคะ ว่าทำไมผู้ชายถึงไม่ยอมให้เฟสบุ๊ค 
เราคุยกับ ผู้ชายคนนึงมาสักเดือนสองเดือนแล้ว  เรารู้จักกันผ่านแอพปัดๆ อ่ะนะ เรามาคุยต่อในไลน์ 
เราขอเฟสบุ๊คของเขา แต่เขาบอกเราว่า เขายังไม่พร้อมที่จะให้เฟสกับเรา 

ถามกี่รอบ ก็บ่ายเบี่ยงตลอด  บอกเดี๋ยวให้เอง ยังไม่พร้อม รอไม่ได้หรอ ? เพื่อนคิดว่ายังไงคะ 
เราบอกกับเขาว่า บริสุทธิ์ใจก็ต้องให้ได้สิ 

เขาบอกว่า ให้ได้ แต่ไม่ใช่ตอนนี้ไง ไม่เข้าใจหรอ 
เราควรทำยังไงต่อไปดีคะ?, แล้วเพื่อนๆคิดว่า เขามีอะไรปิดบังเราใช่ไหม? ขอความเห็นจากเพื่อนๆผู้ชายด้วยนะ 

เราอยากรู้ความคิดเห็นค่า ขอบคุนค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่