ขอรบกวนอาหารมื้อกลางวันและเย็น พร้อมน้ำดื่มสองขวด ในงบไม่เกินหนึ่งร้อยห้าสิบบาท

เนื่องจากวันอาทิตย์ ผมจะไปห้างมาบุญครอง ตั้งแต่สิบโมง อยู่จนถึงสองทุ่ม
ผมจะอยู่ที่ MBK Center 4th Floor Zone A
มื้อเช้าผมกินที่บ้าน มือกลางวัน(บ่ายโมง) และมื้อเย็น (หกโมง)

ในงบ 150 บาท ผมสามารถกินสองมื้อ ข้าวสองจาน น้ำดื่มสองขวด ได้ที่ไหนบ้างครับ? (หรือมีที่กดน้ำฟรีไหมครับ)
ปกติเคยแต่ผ่านหน้า นานๆเป็นปีถึงจะเข้าไปเดิน เลยไม่รู้ว่าตอนนี้ กับข้าวในห้างแพงไหมครับ?
รบกวนแนะนำร้านด้วย กินได้หมด ยกเว้นพวกเผ็ดๆ ขออาหารแบบให้อยู่ท้องด้วย เน้นข้าวก่อนเลย ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่