แฟนผมว่าลูกถีบผมไม่ผิด

เรื่องเกิดจากว่า ผมหยิบบุหรี่ขึ้นมาดูดแล้วลุกสาวบอกว่าอย่าจุดด้วยความหมั่นไส้ผมจึงจุดแล้วพ่นควันออกไปในห้องแล้วรีบก้าวออกจากห้องซึงขณะนั้นแฟนผมจึงรีบบอกลูกสาวให้ตามไปแล้วถีบเลย ผมผิดที่แกล้งพ่นบุหรี่ใส่แต่ด้วยอะไรแล้วแต่ผมกลับมาแล้วคุยกับแฟนเรื่องนี้แฟนผมกลับบอกว่า สิ่งที่เค้าแนะนำลูกนั่นไม่ผิดแล้วเค้าบอกว่าผมทำมันก่อนผมมองว่ามันไม่เหมาะสมแต่แฟนผมกลับมองว่าผมทำก่อนที่พ่นควันใส่แล้วเหมาะสมแล้วที่ลูกทำแบบนี้กับพ่อได้  ผมเถียงกันเรื่องนี้ แล้วอยากให้มันจบเพราะเค้าไม่ฟังว่าถึงอย่างไรมันก็ไม่ควรสนับสนุนลูกให้ทำแบบนี้ขอความเห็นเพื่อนๆด้วยครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่มีวุฒิภาวะพอกันทั้งพ่อทั้งแม่ สงสารลูกจริงๆ
แต่แฟนคุณยังดูมีความรักลูกและต้องการปกป้องลูกมากกว่า ถึงแม้จะสอนลูกผิดไปหน่อย
ส่วนตัวคุณนี่เห็นแก่ตัวมาก เอาแค่สูบบุหรี่ตอนอยู่ในห้องกับลูกก็แย่แล้ว แค่ลุกออกไปสูบที่อื่นนี่มันยากมากเลยเหรอคะ
จนลูกต้องห้าม พอโดนลูกห้ามยังโมโหพ่นควันใส่ลูกอีก
ไม่มีจิตสำนึกของความเป็นพ่อเลยหรือไง
เราสงสัยจริงๆว่าผู้ชายประเภทนี้เคยรักลูกบ้างมั้ยเนี่ย
ความคิดเห็นที่ 3
เรื่องนี้แฟนผิดครับ แฟนควรจะลุกมาถีบเองครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่