Mazda cx-3 2021 มีปัญหาอะไรบ้างครับ?

ตามหัวข้อเลยครับ ผมพึ่งไปรับรถมาได้สักพักแล้ว 
ผมได้เข้าไปอ่านปัญหาของ MD หลาย ๆรุ่นมาแล้วพบว่าพอใช้ไปสักพักมักจะมีปัญหา "ปั๊มติ๊ก" กันมาก
เลยอยากจะรู้ว่าภาพรวมตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ ปัญหาอื่น ๆ ที่เจอมีอะไรบ้าง 
พอไปอ่านมาหลายๆที่เลยรู้สึกกังวลขึ้นมา เลยอยากให้เพื่อน ๆ ที่พอจะทราบช่วยบอกหน่อยครับ 
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อมยิ้ม09

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่