ตอนนอนใจสั่นเเรง ตัวสั่นหนักมาก ขยับตัวก็ไม่ได้

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่าตัวเองเป็นอะไรอะค่ะ
คือเเบบว่า ตัวเองนอนหลับไปซักพักอะค่ะ มีอาการใจสั่นเเรงมาก นอนตัวสั่นเเรงมากด้วยค่ะ เเถมขยับไปไหนไม่ได้ด้วย ฝันของตัวเองน่ากลัวมากๆ เหมือนฝันวนไปมาหลายรอบอยู่ในนั้น ตาก็มองไม่เห็นด้วยจะเอาเเต่หลับอย่างเดียวฝืนลืมตาเเล้วลืมตาอีกก็ไม่หาย มันน่ากลัวมากๆเลยค่ะ ที่ต้องมาฝันหลายรอบๆ
ตกใจกลัวมากๆ ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไรกว่าจะสะดุ้งตื่นได้ก็มีเสียงอะไรก็ไม่รู้ทำให้ตื่นกระทันหัน เเถมตัวสั่นใจสั่นไม่หายด้วยค่ะ เเถมเป็นเเบบนี้บ่อยจนน่ากลัว เเถมเห็นภาพหลอนเป็นบางครั้ง พอตื่นมาได้ก็รู้สึกปวดเเขนวดขาเอามากๆเเถมปวดหัวมากๆด้วยกว่าจะตั้งสติได้ก็นานมากๆหนูนอนได้เเค่20นาทีเเต่ในฝันมันนานมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่