มีตุ่มอะไรสักอย่างอยู่ที่อวัยวะเพศอะค่ะมันคืออะไรหรอคะ

กระทู้คำถาม
มีตุ่มอะไรสักอย่างอยู่ที่อวัยวะเพศอะค่ะมันจะอยู่ตรงที่ขนน้องอะเกิดแต่ตรงที่มีตุ่มมันไม่มีขนเกิดค่ะ ตอนประจำเดือนใกล้มาเรารู้สึดว่ามันพองขึ้นอะค่ะแต่ไม่ใหญ่มากนะคะ พอประจำเดือนหายมันก็จะยุบลงไป วนไปแบบนี้อ่ะค่ะ บริเวณตุ่มนั้นถ้าจับดูมันปวดนิดดดดดเดียว ไม่ทราบว่ามันคืออะไรคะ ใครรู้ช่วยบอกเราทีค่ะ T-T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่