เราเที่ยวด้วยกันกับการเปลี่ยนไฟล์ทเครื่องบิน

คือเราเป็นผู้เสี่ยงสูงโควิด19ทำให้โดนกักตัวเลยจะขอคืนเงินกับสายการบินแต่เอกสารใบรับรองแพทย์ออกไม่ทันที่สายการบิน
กำหนดให้ส่งเอกสาร ในกรณีที่ยกเลิกไม่ได้เราเลยคิดว่าคงต้องเปลี่ยนไฟล์ทเอา ค่าเปลี่ยนไฟล์ทรวมค่าส่วนต่างก็เกือบ200 เลยอยาก
ทราบว่าเราเที่ยวด้วยกันจะรวมค่าเปลี่ยนไฟล์ทด้วยมั้ยคะหรือรวมแค่ค่าส่วนต่างอย่างเดียวหรือไม่รวมอะไรเลยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่