มีใครติดต่อ คปภ ได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ  รถของ จขกท โดนชน เรืองก็ดำเนินมาถึง ทางประกันคู่กรณีแจ้งให้ไปร้องเรียนกับ สคบ ทางเรายื่นเรือง ออนไลน์ ไปเมือ 23 สค 64 จวบจน ตค 64 ได้ติดตามเรืองอีกกับทาง สคบ และ เจ้าหน้าที่ได้ติดต่อกลับมาว่าจะดำเนินการประสาน ประกันของทั้งสองฝ่าย อีก ไม่เกิน 1 สัปดาห์แจ้งผล

ตอนนี้พยายามติดต่อเจ้าหน้าที่ ท่านนั้น ก็ติดต่อไม่ได้แล้ว เบอร์ส่วนกลาง โทรเท่าไหร่ก็ไม่มีคนรับสาย ไม่ทราบเพือนๆ มีวิธีติดต่อกับทาง สคบ ไหมคะ

ปล. ทางเจ้าหน้าที่แจ้งว่าไม่สะดวกให้ไปตามเรืองที่ สำนักงาน ให้รอ จนท ติดต่อกลับค่ะ แต่ป่านนี้ยังไม่มีใครติดต่อกลับเลยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่