เข้า steam ไม่ได้เพราะ มือถือหาย รับ steam guard ทำไงดีครับ

เนื่องจากมือถือผมหายเลยเข้าไปรับ steam guard ในมือถือไม่ได้ พอจะส่งเรื่องขอรหัสคืนก็ ต้องใช้บัตรเครดิต แต่ผมไม่เคยเปิดด้วยบัตรเครดิต เลยส่วนใหญ่จะเปิดจากร้านเกมแล้วเอา code จาก airpay แล้วมันก็หายไปกับ มือถือผมด้วย เท่าที่ผมมีตอนนี้ มีแค่ id กับ email ที่ ผมยังจำได้อยู่ ใครเคยเจอแบบนี้แล้วแก้ได้ช่วยหน่อยครับ ผมหมดทางจะหาวิธีเข้าแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่