อยากถามครับว่า จะคบกับผู้หญิงเด็กกว่าประมาณ 12

กระทู้คำถาม
คือน้องคนนี้นิสัยดีมากช่วยพ่อเเม่ทำงานตลอด น้องถามผมตลอดว่าพี่รักหนูยัง ผมก็ไม่กล้ากลัวความต่างได้เเต่บอกไปตลอดว่าไม่ได้พี่ 26 เเล้วน้องพึ่ง 14 เองเเต่นิสัยน้องคือโตมากไม่งี่เง่าพูดรู้เรื่อง น้องก็อยากคุยกับผมเเบบเเฟน เเต่ผมก็ปฎิเสธตลอดว่าเป็นพี่น้องกันเเหละดีเเล้ว เเต่ในใจเราก็ชอบน้องนั่นเเหละ เเต่ผมกลัวระยะอายุที่มันห่างเกินไปใจนึงก็กลัวคนจะมองไม่ดี จะทำไงดีครับใจนึงก็เสียดายเจอคนที่ดีเเล้วคิดตรงกันก็เกิดช้าไปซะอีก ผมเเค่ถามความเห็นเฉยๆน๊ะ ยังไงผมก็ต้องรอให้น้อง 18 ก่อนค่อยว่ากันอีกที
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่