หนังผีเรื่องหนึ่งที่อยากกลับไปดู ช่วยหน่อยครับ

ที่ผมจำได้คือมีรุ่นน้อง เหมือนจะอยู่มหาวิทยาลัยกันนะครับในเรื่อง คือรุ่นน้องโดนพวกรุ่นพี่แกล้งแรงๆ แล้วรุ่นน้องเล่นไสยศาสตร์มั้งครับ ตอนนั้นผมดูผมถามพี่ที่ดูด้วยเขาบอกเล่นไสยศาสตร์ พอเล่นปุ๊ปเหมือนรุ่นน้องก็ไปไล่ฆ่ารุ่นพี่ทุกคนเลยครับ แล้วเหมือนรุ่นน้องพยายามจะให้รุ่นพี่มองยันต์อ่ะครับ ผมไม่แน่ใจว่าใช่มั้ย มีคนนึงโดนเผาพร้อมกับกองยันต์ คนนึงโดนเครื่องส่วนระบายความร้อนของแอร์หล่นลงหัวและก้ปั่นทั้งหัว แล้วก้คนสุดท้ายเป็นผญไปหาตร.ให้ช่วย แต่เหมือนรุ่นน้องตามมาถึงแล้วก้พยายามให้มองยันต์อ่ะครับ รุ่นพี่ก้เลยควักลูกตาออกมา จำได้เท่านี้อ่ะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
หนังเรื่อง 'สี่แพร่ง ตอน ยันต์สั่งตาย' ค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่