สนใจ Nissan Kick e power เทคโนโลยีนี้ กับ อนาคต การบำรุงรักษา แนวโน้มน่าจะเป็นอย่างไรครับ

กระทู้สนทนา
ไปลอง ขับ Kick e power มา ชอบ แรงบิด อัตราเร่ง และ ฟิลลิ่งการขับ มาก และที่บ้าน ยังไม่พร้อมใช้ รถไฟฟ้า 100% ประกอบกับราคา รวมส่วนลดแล้ว ถูกกว่า รถไฟฟ้า จีน อยาก ขอความเห็นเพื่อนสมาชิก ว่า เทคโนโลยีนี้ จะอยู่นาน พอที่จะใช้รถ อีกสัก 10 ปี ไหมครับ ตัดเรื่อง ออฟชั่น เบาะหนัง อะไร ออกหมดนะครับ เอาแค่ ตัวรถล้วนๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่