Tower of god 518 Spoil

ในที่สุดก็ได้รู้ชื่อของหัวหน้าตระกูล Lo Po Bia กันแล้ว นั่นก็คือ Lo Po Bia Troymerai หลังจากที่โดนคนเขียนดองชื่อเป็น 10 ปี 555 
คิดว่าเขาจะมาโชว์โหดใน Arc นี้แล้วไป หรือมาเป็นหัวหน้าตระกูลคนแรกที่ให้พระเอกเราทุบกันครับ
ในใจผมอยากให้มีหัวหน้าตระกูลมาชนอีกซักตระกูล อยากเห็นสเกลพลังการต่อสู้ระหว่าง Irregular ด้วยกันว่าจะออกมาอลังขนาดไหน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่