วงล้อหมุนเงินสดจริงหรือหลอก??

คือว่ามันมีเบอร์โทรมาค่ะว่ายินดีต้อนรับตอนนี้คุณเป็นสมาชิก Blue Card คุณได้สิทธิ์หมุนดงล้อฟรี 5 ครั้ง ละก่อนโทรมามันมีข้อความมาก่อนหน้าค่ะว่า"ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ศึกษาการสะสมและแลกคะแนนรวมถึงสิทธิประโยชน์ต่างๆได้ที่ www.pttbluecard.com สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร 1365" เราก็เลยหมุน แต่ทีนี้พอจะถอนมันต้องใส่เลขบัชชีเลยลังเลว่าเป็นมิจฉาชีพรึป่าว เพราะลิ้งที่ส่งมามันคนละคนส่งกับข้อความข้างบน มีใครเคยได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่