ptt Blue card....

กระทู้คำถาม
เพื่อนคนไหนเคยแลกของพรีเมียมของ
ptt blue card บ้างมั้ยครับ................
คือตัดพ้อนต์จากบัตรตั้งแต่วันที่ 25 ธันวาคม 2562....วันที่ตั้งกระทู้ถามคือวันที่ 7 มกราคม 2563 อยากจะทราบว่ามันต้องใช้ระยะเวลานานเท่าไรครับ
ของถึงจะส่งมาถึงเราหรือว่า ptt blue card หลอกให้เราจัดพ้อนต์อย่างเดียว
แต่ไม่ได้ให้ของกับลูกค้า..เสียความรู้สึกอย่างแรง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่