รู้สึกเราไม่เหมาะสมกับแฟนคนปัจจุบัน.

กระทู้คำถาม
เราวนลูปกลับมาเรื่องเดิมเลยค่ะครั้งนี้อภินิหารยิ่งกว่าเดิมนิดหน่อยด้วยความที่ว่าเราเคยไปไหนมาไหนกับครอบครัวเค้า(ปู่ย่า)ละเค้าก็ถามว่าพ่อแม่ทำงานอะไรอย่างนู้นอย่างนี้พอเราพูดไปด้วยความที่ว่าบ้านเราไม่ค่อยมีฐานะอะไรเค้าก็มองเราแปลกๆบวกกับพ่อแม่เค้าที่ไม่คอยยอมรับในเรื่องญคบญอีกพอเป็นแบบนี้เรารู้สึกด้อยเลยค่ะด้อยกว่ากระทู้ก่อนหน้านี้คูณ2เลยเคยอยากจะเลิกหลายครั้งมากแต่เราก็กลัวทำใจไม่ได้อีก...เราสับสนมากๆเลยควรทำยังไงดีคะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่