การขอข่มขืนสมควรแล้วหรอคะ

คือเรื่องนี้เป็นของเพื่อนสนิทหนูค่ะ เพื่อนของหนูโดนใครก็ไม่รู้ชอบทักไอจีมาว่า น่า*็ดจัง ขอดูนมหน่อย ขอข่มขืนหน่อย นมใหญ่จัง ไปตายไป ทำไมไม่กรีดแขนตายไปเลย ทำไมไม่กระโดดตึกตายไปเลย  แถมยังโดนเอารูปที่เพื่อนถ่ายไปลงในทวิตเตอร์และยังแจกวาร์ปอีก เพื่อนของหนูไปแจ้งความแล้วแต่ตำรวจบอกว่า ไม่มีใครเดือดร้อนเลยทำได้แค่ลงบันทึกประจำวัน หนูรู้สึกว่ามันสมควรแล้วหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่