ช่วยหน่อยนะคะ แมวเป็นอะไรไม่รู้

กระทู้คำถาม
แมวเป็นจ้ำดำๆที่ขาหลัง ด้านใน ตรงเนื้ออ่อนๆ
หนูเห็นน้องเลียขา ตรงที่น้องเป็นเหมือนไม่มีขน
แต่จริงๆมันมีอ่อนๆ เป็นเพราะขนน้องสีขาว
หรือเป็นเพราะน้องเป็นเลยตรงนั้นขนน้อยคะ
เป็นจ้ำดำๆ ชัดเจนขึ้นมาจากผิวน้องเลย
ปกติเกาพุงเมื่อวานก็ไม่เคยเห็น กลัวมากค่ะ
มันไม่แดงนะคะ แต่ดำ หนูเอามือแตะๆก็ไม่มีท่าทีที่น้องเจ็บเลยเดาอาการไม่ได้ พึ้งมาเห็นตอน 2 ทุ่ม เลยไม่ได้พาไปหาหมอ กลัวเรื่องค่าใช้จ่ายด้วยค่ะหนูอยู่ในวัยเรียน รักแมวมาก พี่ๆคนไหนที่บ้านเลี้ยงแมวรบกวน บอกหนูหน่อยนะคะ
หนูพยามใส่รูปแต่ใส่ไม่ได้ค่ะ แต่หนูถ่ายรูปไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่