ปรึกษาเรื่อง Sex หน่อยค่า

(WARNING: ไม่ควรอ่านตอนทานข้าวนะคะ)

ขอบคุณค่ะ.

เริ่มเรื่องกันเลย… less goo

สวัสดีค่ะ เราชื่อ เฟีย เรียกเราสั้นๆว่า ฟ ก็ได้ค่ะ
น้องอายุ 20 ปี เป็น transgender (mtf)
(ยังไม่ทำมดลูกนะคะ)
ฉีดฮอลโมนส์ กับ รับประทานยาทุกๆวันค่ะ
โปกีโนว่า + แอนโดรกัวร์ + ยาคุมฯ
มาเป็นเวลา น่าจะราวๆเดือนกว่า ( + - ) วันได้ค่ะ

เรารู้สึกว่า เหมือนเราเปลี่ยนไปเป็นอีกคนนึง
ทุกอย่างเลยค่ะ

แต่รู้สึก สงสัยอยู่เรื่องนึง คือ..
เราไม่รู้สึก horny หรือ กระหาย sex
ไม่รู้สึกเลยค่ะ.. แต่ก่อนน้องช่วยตัวเองบ่อยมากๆ

แต่ตอนนี้ น้องสงสัยว่า ทำไมถึง ถึงไม่มีน้ำ อาสุจิ ข้นๆออกมาแล้ว
มีแต่น้ำหล่อลิ้นหนึดๆ เยอะมาก มีเลือดนิดๆ งง..

พอทำเสร็จแล้ว รู้สึกมึนหัว เวียนหัวเหนื่อยง่าย
รู้สึกเสียวขึ้นมากๆเหมือนฉี่จะออกมาเวลาใช้ vibrator

แต่นี่คือทำครั้งแรกในรอบเดือนค่ะ
แล้วรู้สึกเจ็บไม่หายซักที ไม่รู้ว่า เราจะพกพร่องตรงนี้ไปเลยไหมคะ เพื่อแลกกับทุกอย่าง.. 🥀

รบกวนผู้รู้ หรือ GURU ช่วยน้องหน่อยนะคะ

Thank You มากๆค่ะ.
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เล่นแรงไปปล่าวครับ มันเลยอักเสบ ถ้าแค่อักเสบเดี๋ยวก็หาย (ที่รู้สึกเสียวๆเหมือนฉี่มีเลือดออกนิดๆ อาจเป็นเพราะมันอักเสบ)
ส่วนที่ไม่มีอารมณ์ทางเพศ น้ำอสุจิไม่ข้น เป็นเรื่องปกติเมื่อระดับฮอร์โมนเพศชายต่ำ
มึนหัว เวียนหัว เหนื่อยง่าย อาจจะเกิดจากฮอร์โมนเพศไม่สมดุลเพราะเพิ่งเริ่มใช้ยา ต้องรอร่างกายปรับตัว(ประมาณ6เดือน-1ปี)
ถ้ามึนหัวแค่ตอนช่วยตัวเองเสร็จ อาจเป็นเพราะเลือดมาเลี้ยงที่อวัยวะเพศมากขึ้น ทำให้ไปสมองน้อยลง
edited : เพิ่ม source เรื่องฮอร์โมน https://transfemscience.org/
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่