ผมต้องการหาที่จอดรถให้ลูกค้าครับ เป็นปัญหามา 20 ปีมาแล้ว ลูกค้าบ่นว่าไม่มีที่จอด แก้ไขอย่างไรดีครับ

ร้านผมเป็นตึกแถว ลูกค้าจะมาจอดแถวตึกสีฟ้า กังวลเรื่อง ตำรวจจะล็อคล้อหรือเขียนใบสั่ง  บ้างทีรถไม่ม่ที่จอด ก็เสียโอกาสการขาย

แถวบ้านผมมีที่โรงจอดรถอยู๋ตรงนี้ครับตรงประมาณ 70 เมตร เลี้ยวขวาจะเจอที่จอดครับ

รบกวนขอความคิดของแต่ละท่านครับ ขอบคุณมากๆครับ 

หากท่านมีไอเดียอื่นๆ เมื่อท่านเป็นลูกค้าต้องอย่างไร ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่