ผู้ขายรู้สึกยังไงค่ะเมื่อมีคนมาว่าแฟนเรา

กระทู้คำถาม

เมื่อมีคนมาพูดให้แฟนเราว่า ไม่สวยบ้าง สิวเยอะหน้าเกลียด เตี้ย ดำ มีอะไรดี ผู้ชายที่ได้ยินเขาพูดให้แฟนตัวเองแบบนี้เขารู้สึกยังไงเหรอค่ะ หรือรู้สึกเฉยๆ. ส่วนตัวเราเจอมาทั้งชีวิตค่ะคนทักต่อหน้าแฟนสิวเยอะจัง ไม่สวยเลย  คือเราอยากรู้ค่ะว่าผู้ชายรู้สึกยังไงเราเป็นห่วงความรู้สึกแฟนค่ะT_T กลัวเขาอายที่มีแฟนไม่สวยเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่