อยากรู้ทำไมเวลาผู้ชายมีแฟนถึงไม่หยุดอยู่ที่แฟนคนเดียวคะ

คือเรามีแฟนค่ะและเพื่อนของแฟนก็มีแฟน เราเห็นเพื่อนของแฟนเรา คุยกับคนอื่นไม่เหยุดที่แฟนตัวเอง แอบไปนอนกับคนอื่น ไปเที่ยวพับไปหาสาว  เราเลยสงสัยว่าทำไมเขาถึงหยุดแบบที่แฟนเขาหยุดไม่ได้ (เรารู้จักแฟนเขา) เราสงสารผู้หญิงที่เป็นแฟนเขามาก แต่เราก็ไม่กล้าบอกอะไรทั้งหมดที่รู้ 

เราเลยสงสัยว่าทำไม เวลาที่ผู้ชาย บางคนที่เขามีแฟนแล้วถึงไม่หยุดที่แฟนตัวเองคะ ทำไมต้องพยายามมีต่อ แต่ทำไมเขาถึงอยากได้ผู้หญิงที่ไม่เจ้าชู้แบบเขา เขาไม่สงสารผู้หญิงคนนั้นบางหรอ คนที่เขาไม่เคยนอกใจ แฟนตัวเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ก็แค่คนเจ้าชู้ คุณจะควานหาเหตุผลมารองรับความเจ้าชู้ไปเพื่ออะไรครับ
เหมือนกับว่าถ้ารู้เหตุผลแล้วจะแก้ไขสันดานคนเจ้าชู้ได้อย่างงั้น
คนที่เจ้าชู้ ไม่มาสนใจหรอกว่าใครจะเจ็บ สนแค่ว่าความสุขตัวเอง
คุณไม่ควรจะมาเสียเวลาด้วยซ้ำ
สิ่งที่ควรทำคือหลีกหนีให้ห่างมากกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่