แนะนำที่เรียนต่อม.4แบบไม่เน้นวิชาการหน่อยครับ หรือจะเป็นสายอาชีพก็ได้ครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมเรียนออนไลน์อยู่ม.3เทอม2แล้วแต่ที่ผ่านมาผมเรียนไม่ค่อยรู้เรื่องเลยให้ไปสอบเข้าโรงเรียนดีๆเน้นวิชาการคงยากแน่ๆ และต่อให้สอบเข้าได้ผมคงเรียนไม่ไหวอยู่ดีเพราะ ผมเป็นเด็กกิจกรรม ผมชอบเล่นดนตรีกับกีฬาและถ่ายภาพเป็นงานอดิเรกเคยไปแข่งอยู่บ้างแต่ดันติดที่มีโควิดซะก่อนเลยยังไม่ได้ไปแข่งงานที่ยังค้างไว้ ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับพี่ๆ ผมไม่อยากกลับไปเรียนที่ต่างจังหวัดด้วยปัญหาทางครอบครัว หรือใครเรียนที่ไหนอยู่ก็มารีวิวโรงเรียนได้นะครับ เผื่อผมพอเรียนได้ ผมจะได้รีบสมัคร ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่