ขึ้นทางด่วนสะพานแขวนพระราม 9 ไปศูนย์แพทย์เลียบด่วนอย่างไร

ตามหัวข้อเลยค่ะ ถ้าขึ้นทางด่วนจากสะพานแขวน
เวลาที่เราลง ควรจะลงป้ายไหน จำชื่อป้ายที่ลงไม่ได้ค่ะ
ไม่แน่ใจว่าลงป้ายพระราม 9 รึป่าวที่ทางลงมันจะเลียบ
ซ้ายมาเรื่อยๆ พอทางลงสุดจะเป็นสี่แยกไฟแดง พอเลี้ยวขวา
ก็จะเข้าถนนพระราม 9 ใช่รึป่าวคะ อีกคำถามค่ะ  ป้ายที่ถึงก่อน
ป้ายพระราม 9 นี่ชื่อป้ายรัชดาภิเษกใช่รึป่าวคะ. ขอบคุณทุกท่าน
ที่เข้ามาตอบล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่