หมดความอดทนแล้วกับทรู พอเลิก

กระทู้สนทนา
ผมใช้งานกล่องทรูไอดี และสมัครแพคเกจดูบอลพรีเมียร์ลีก จากนั้นดูไม่ได้ดังภาพ แถมกล่องยังมามีปัญหาเรื่องภาพเสียงไม่ตรง และรีโมทใช้ไม่ได้ วันนี้เลยโทรติดต่อคอลเซ็นเตอร์ แต่จนแล้วจนรอดไม่มีได้คุยกับมนุษย์เลย มีแต่เสียงอัตโนมัติ แม้กระทั่งเลือกเมนูติดต่อเจ้าหน้าทีพอให้กดเลือกหัวข้อที่ต้องการติดต่อมันก็ยังเป็นเสียงอัตโนมัติ สรุปคือไม่รู้เรื่องและไม่ได้เรื่องแล้วครับ ไม่ว่าจะเอาเบอร์ไหนโทรก็เหมือนเดิม เบอร์หลักก็เจอมะลิแล้วก็ไม่โอนสายสีกที เลยขอแจ้งทางช่องทางนี้เลยละกันครับว่า วันอาทิตย์นี้จะไปยกเลิกเน็ตบ้านและทุกบริการของทรูครับ แอดมินผู้ดูแลช่วยแจ้งยอดบริการมาให้ทางนี้ด้วยจะได้ไปเคลียร์และเอากล่องไปคืน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่