รบกวนสอบถามเรื่องกล้องวงจรปิดหน่อยครับผม

กระทู้คำถาม
ต้องการหากล้องวงจรปิด ใช้ในฟาร์มกุ้ง เป็นที่โล่งแจ้ง แบบใส่ซิมหรือไวไฟ มีระบบจับความเคลื่อนไหว แล้วร้องเตือนในแอป กันน้ำได้
ช่วยแนะนำหน่อยครับ งบประมาณ 1000-3000
ตัวเก่าที่เคยใช้ เป็น FullHD แต่ชอบมีปัญหาเวลาที่แอปคอนเน็คไปที่กล้องเพื่อเข้าไปดูเรียวไทม์ ค่อนข้างช้า 
บางครั้งเวลาย้อนเข้าไปดูย้อนหลัง ชอบหลุด ต้องเขื่อมต่อเข้าไปดูไหม่ 
ถ้าเป็นไปได้ อยากได้แบบทอยส่งข้อมูลไปเก็บไว้บนคราว เพราะเวลาจะเข้าไปดูย้อนหลัง จะได้เชื่อมต่อไปที่คราว ไม่ต้องคอนเน็คไปที่กล้องก่อน 
แล้วค่อยส่งข้อมูลกลับมา ปล.ที่ฟาร์มไม่มีเน็ตต้องอาศัยซิมเน็ตเอาครับ บางทีสัญญาณก็ดีบ้างไม่ได้บ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่