ดูดไขมันเหนัยงดีไหม มีความเสี่ยงเยอะแค่ไหน?

ทั้งชีวิตเวลาน้ำหนักเราขึ้นๆลงๆนี่หน้าบานๆของเราก็ยังเท่าเดิมเลยค่ะ เลยหันมาออกกำลังกายจริงจัง ลดไปได้5โล หุ่นสวยเชียว แต่!!! แก้มไม่ลงเลยค่ะTTมันเลยกลายเป็นเด็กจ้ำม่ำแทนที่จะเป็นสาวสวยแทน เคยฉีดเมโสแฟตหลายต่อหลายครั้งลดลงนิดนึงจริงๆ HIFUก็แล้ว โบท็อกซ์ยิ่งแล้วใหญ่กลายเป็นกรามหายแต่แก้มย้อย555 เลยศึกษาหาขอมูลดูดไขมันเหนียงค่ะเห็นบางคนมีผลข้างเคียงกันเยอะแยะ เลยกลัว ไม่อยากทำอะไรกับหน้าเลยแต่เรื่องนี้สูญเสียความมั่นใจจริงๆค่ะ (เราคิดว่าจะไปทำสยามลอฟคลินิคอ่ะค่ะใครเคยไปทำบ้างคะได้ผลดีหรือป่าว)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่