ขอปรึกษาเกี่ยวกับโรงพยาบาลสัตว์ เกษตร

ขออนุญาตใช้ account เพื่อนลงนะคะ

พอดีพรุ่งนี้จะพาหมาไปผ่าตัดที่รพส เกษตร นอนไม่หลับเลยค่ะ สัปดาห์ที่แล้วพาหมาอีกตัว (ที่บ้านมี 2 ตัว) ไปผ่าตัดอีกที่แถวกม8 แล้วน้องเสีย อยู่กับน้องมาประมาณ 14 ปี ครอบครัวเสียใจกันมากๆ

ทีนี้หมาอีกตัวเหมือนจะเป็นเนื้องอกที่ก้นน้องค่ะ เป็นบวมๆ แดงๆ เขาบอกให้ผ่าตัด แต่กลัวมากๆ กลัวน้องจะเสียอีก คงรับไม่ไหว ตัวนี้ก็อายุประมาณ 14 เหมือนกันค่ะ (หมา 2 ตัวอยู่ด้วยกันตั้งแต่เกิดไม่นาน)

อยากทราบว่ามีใครพาน้องไปผ่าตัดที่รพ เกษตรแล้วเสียบ้างไหมคะ
❌ไม่ได้พยายาม discredit รพสนะคะ แค่ไม่อยากให้หมาที่รักจากไปอีกแล้วค่ะ ทำใจไม่ได้❌

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่