โดนหักเงินจากแอปดูหนังแอปนึงไปทั้งที่ไม่ได้สมัครvipต่อ

ตามหัวข้อเลยค่ะคือเราโดนแอปดูหนังแอปนึงนั่นก็คือแอปiQIYIหักเงินไป119บาท คือช่วงเดือนกันยายนเราเคยสมัครvipกับทางแอปไปค่ะแต่โปรหมดไปตั้งแต่วันที่28ตุลาคมแล้วซึ่งหลังจากนั้นเราก็ไม่ได้สมัครต่อรวมถึงยกเลิกvipไปแล้วด้วยแต่ในวันที่15พฤศจิกายนทางแอปกลับหักเงินในวอลเล็ตเราไปน่ะค่ะ ซึ่งเราทักไปถามแอดมินในแมสเซนเจอร์แล้วตั้งแต่เช้าจนถึงตอนนี้ก็ยังไม่ได้คำตอบ พอเราไปดูในกูเกิ้ลเพลย์ก็เห็นว่ามีคนโดนเหมือนเราหลายคนเลยอยากทราบว่าพอจะมีวิธีไหนเรียกเงินคืนได้บ้างมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น