จองไอโฟน13 ไปกับทาง istudio7 กี่อาทิตย์ได้ของคะ

กระทู้คำถาม
คือเราเพิ่งจองไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว อยากรู้ช่องทางการอัพเดทมากเลยค่ะ เพราะพนง.ให้เรากรอกเบอร์กับอีเมล เพราะจะได้อัพเดทช่องทางอีเมลใช่มั้ยคะ แต่เรายังกรอกอีเมลไม่เสร็จ พนง.ก็ดึงบัตรปชช.ออกแล้วหน้ากรอกข้อมูลก็เด้งออก เราก็บอกว่ากรอกยังไม่เสร็จเลย พนง.บอกว่าไม่เป็นไรให้รอสาขาโทรให้มารับเครื่อง แต่นี่คนรอก็รอ ของก็อยากรู้ว่าจะได้วันไหน มีใครเคยจองแล้วรอนานแค่ไหนคะ #istudio7
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่