ท่าว่ายน้ำมีท่าอะไรบ้างครับ

สวัดดีครับ นี้คือกระทู้แรกของผม ผมแค่อยากรู้ว่า ท่าว่ายน้ำทั้งหมดในโลกนี้ มีกี่ท่าและท่าอะไรบ้าง คือไปหาในเน็ตมันก็มีแค่4ท่า แบบ ฟรีสไตส์ ผีเสื้อ กรรเชียงละก็ท่ากบ แต่ตอนที่ผมไปเที่ยวทะเลผมเห็นคนที่เล่นน้ำทะเลว่ายท่าอะไรสักอย่างที่ไม่ใช่4ท่าตะกี้ผมก็เลยสงสัยว่าท่าว่ายน้ำที่จริงแล้วมัยมีท่าอะไรกันบ้างละอีกอย่างก็คือ ผมอยากว่ายน้ำเป็นอมยิ้ม07
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่